rss
Chủ nhật, 22/05/2022 | 04:28 GMT+7

Lịch thi đấu SEA Games 31 ngày 14/5 của đoàn thể thao Việt Nam

Sự kiện: SEA Games 31
Cập nhật 07:44 ngày 14/05/2022

(Thể thao) - Ngày thi đấu chính thức thứ hai ở SEA Games 31 sẽ diễn ra rất nhiều môn và nội dung tranh tài của các vận động viên.

Lịch thi đấu SEA Games 31 ngày 14/5 của đoàn thể thao Việt Nam

Hai môn phối hợp

06h00 chung kết xuất phát cự ly nam 2 Môn phối hợp:
Lâm Quang Nhật, Trịnh Vũ Anh Huy
 
08h00 chung kết xuất phát cự ly nữ 2 Môn phối hợp:
Nguyễn Thị Trà My

Điền kinh

09h00 chung kết 10 môn phối hợp (1) – 100m nam:
Bùi Văn Sự, Lương Minh Sang
 
09h15 - 09h25 vòng loại 200m Nữ:
Hoàng Thị Ngọc, Hoàng Dư Ý
 
09h45 - 09h55 vòng loại 200m Nam:
Ngần Ngọc Nghĩa, Nguyễn Văn Châu
 
10h00 chung kết 10 môn phối hợp (2) – Nhảy xa:
Bùi Văn Sự, Lương Minh Sang
 
10h05 chung kết 1500m Nữ
Khuất Phương Anh, Nguyễn Thị Oanh
 
11h15 chung 10 môn phối hợp (3) – Ném tạ:
Bùi Văn Sự, Lương Minh Sang
 
16h00 chung kết 10 môn phối hợp (4) – Nhảy cao:
Bùi Văn Sự, Lương Minh Sang
 
16h15 chung kết 200m Nữ:
Hoàng Thị Ngọc, Hoàng Dư Ý
 
16h35 chung kết 200m Nam:
Ngần Ngọc Nghĩa, Nguyễn Văn Châu
 
16h45 chung Ném lao Nam:
Nguyễn Hoài Văn
 
17h05 chung kết Nhảy ba bước Nam:
Tran Van Dien, Nguyễn Thượng Đức
 
17h20 chung kết 1500m Nam:
Trần Văn Đảng, Lương Đức Phước
 
17h40 chung kết 5000m Nữ:
Nguyễn Thị Oanh, Phạm Thị Hồng Lệ
 
18h15 chung kết 10 môn phối hợp (5) – 400m Nam:
Bùi Văn Sự, Lương Minh Sang
 
18h35 chung kết 4x400m Hỗn hợp:
Lê Ngọc Phúc, Trần Nhật Hoàng, Trần Đình Sơn, Nguyễn Thị Huyền, Nguyễn Thị Hằng, Quách Thị Lan

Bơi

09h00 - 09h10 vòng loại 100m ếch nam:
Phạm Thanh Bảo, Tạ Minh Hiếu
 
09h10 - 09h20 vòng loại 100m tự do nữ:
Phạm Thị Vân, Trần Thị Hồng Gấm
 
09h20 - 09h30 vòng loại 100m ngữa nam:
Lê Nguyễn Paul, Mai Trần Tuấn Anh
 
09h30 - 09h40 vòng loại 200m Hỗn hợp nữ:
Võ Thị Mỹ Tiên,Nguyễn Thị Nhật Lam

Golf

07h30
Vòng 1 đơn nam: Nguyễn Anh Minh, Lê Khánh Hưng, Nguyễn Quang Trí, Nguyễn Đặng Minh
 
08h00
Vòng 1 đơn nữ: Đoàn Xuân Khuê Minh, Lê Thị Thanh Thúy, Phạm Thị Yến Vi

Wushu

09h00 chung kết nam quyền nam:
Phạm Quốc Khánh, Nông Văn Hữu
 
09h30 chung kết kiếm thuật nữ:
Dương Thuý Vi
 
10h00 chung kết thái cực quyền nữ:
Trần Thị Minh Huyền, Trần Thị Kiều Trang
 
11h00 chung kết đao thuật nữ:
Hoàng Thị Phương Giang

Cờ vua

09h00
Cờ tiêu chuẩn ván 7: Nguyễn Ngọc Trường Sơn, Trần Tuấn Minh, Võ Thị Kim Phụng, Hoàng Thị Bảo Trâm
 
16h00
Cờ tiêu chuẩn ván 8: Nguyễn Ngọc Trường Sơn, Trần Tuấn Minh, Võ Thị Kim Phụng, Hoàng Thị Bảo Trâm

Cầu mây

09h00 vòng bảng nam:
Việt Nam - Thái Lan
 
13h00 vòng bảng nữ:
Việt Nam - Malaysia

Bi sắt

09h00
Vòng loại đôi nam: Nguyễn Văn Dũng
Vòng loại đôi nữ: Nguyễn Thị Hiền

Cờ tướng

09h00 - 19h30 Vòng loại, Bán kết, Chung kết Đồng đội nam cờ nhanh:
Lại Lý Huynh, Nguyễn Thành Bảo

Pencak Silat

10h00 tứ kết 75-80kg nam:
Nguyễn Tấn Sang
 
11h30 tứ kết 80-85kg nam:
Nguyễn Duy Tuyến
 
14h30 tứ kết 90-95kg nam:
Nguyễn Văn Chí
 
16h30 tứ kết 70-75kg nữ:
Quàng Thị Thu Nghĩa
 
17h30 bán kết 50-55kg nam:
Nguyễn Đình Tuấn

Bóng rổ 3x3

Nam
 
10h00: Việt Nam - Malaysia
14h00: Việt Nam - Philippines
 
16h00 bán kết 1
16h20 bán kết 2
 
17h00 tranh hạng ba
 
17h40 chung kết nam
 
Nữ
 
11h00: Việt Nam - Thái Lan
13h20: Việt Nam - Singapore
 
15h20 bán kết 1
15h40 bán kết 2
 
16h40 tranh hạng ba
 
17h20 chung kết

Rowing

10h00 Chung kết Thuyền đơn nữ hạng nặng (W1X):
Phạm Thị Huệ
 
10h30 Chung kết Thuyền đôi nam hạng nặng một mái chèo (M2-):
Trần Dương Nghĩa, Phạm Mạnh Linh
 
11h00 Chung kết Thuyền đôi nữ hạng nhẹ hai mái chèo (LW2X):
Đinh Thị Hảo, Lường Thị Thảo
 
11h30 Chung kết Thuyền đơn nam hạng nhẹ (LM1X):
Bùi Văn Hoàn
 
12h00 Chung kết Thuyền đôi nam hạng nhẹ một mái chèo (LM2-):
Vũ Ngọc Khánh, Phạm Chung
 
12h30 Chung kết Thuyền bốn nam hạng nặng hai mái chèo (M4X):
Nguyễn Văn Tuấn, Nguyễn Văn Hà, Nhữ Đình Nam, Nguyễn Văn Hiếu
 
13h00 Chung kết Thuyền đôi nữ hạng nặng hai mái chèo (W2X):
Phạm Thị Thảo, Nguyễn Thị Giang
 
13h30 Chung kết Thuyền bốn nữ hạng nhẹ một mái chèo (LW4-):
Phạm Thị Ngọc Anh, Hà Thị Vui, Lê Thị Hiền, Dư Thị Bông

Quần vợt

10h00 vòng loại Đồng đội nữ:
Việt Nam - Indonesia

Đấu kiếm

10h00 vòng bảng kiếm liễu nữ:
Đỗ Thị Anh, Nguyễn Thị Thu Phương
 
11h00 vòng bảng kiếm 3 cạnh nam:
Nguyễn Tiến Nhật, Nguyễn Phước Đến

Thể dục dụng cụ

Vòng loại cá nhân nữ, chung kết đồng nữ và chung kết toàn năng nữ

>>> Nước mắt của bạn đời, nụ cười của con trai trong ngày Thành An giành HCV SEA Games 31
>>> Cựu sinh viên Havard cùng đoàn TTVN dự SEA Games 31

Esport

13h00 - 18h00 vòng bảng Liên Minh Huyền Thoại: Tốc Chiến
Đồng đội Nam: Nguyễn Chí Khanh, Phạm Quốc Thắng, Phạm Quốc Bình, Đỗ Thành Đạt, Nguyễn Minh Trí, Nguyễn Hữu Phát
 
13h00 - 19h20 vòng bảng FIFA Online 4:
Nguyễn Hoàng Hiệp, Trần Minh Quang, Lê Huy Hải, Nguyễn Lê Thanh Tòng

Jujitsu

13h30 - 16h30 Sơ loại và Bán kết 48kg nữ:
Dương Thị Thanh Minh
 
16h30 - 17h30 chung kết 62kg nam:
Nguyễn Ngọc Tú, Cấn Văn Thắng

Billiards & Snooker

10h00 vòng 16 Snooker 6 bi đỏ:
Phạm Hoài Nguyên
 
14h00 vòng 16 Pool 9 bi nam:
Dương Quốc Hoàng
 
18h00 vòng 16 English đơn:
Nguyễn Thanh Bình

Bóng bàn

10h00 bán kết Đồng đội nữ:
Việt nam - Singapore
 
14h30 bán kết Đồng đội nam:
Việt Nam - Malaysia
 
20h30 vòng bảng Đôi nam nữ:
Nguyễn Đức Tuân, Bùi Ngọc Lan
Đinh Anh Hoàng, Nguyễn Khoa Diệu Khánh

Thể hình

15h00 - 16h00 70kg nam
Trần Bảo Quốc Vương
 
16h00 - 16h45 75kg nam
Trần Hoàng Duy Thuận

Futsal

Nam
16h00: Việt Nam - Malaysia

Bóng chuyền

Nam
17h00: Việt Nam - Malaysia

Bóng đá

19h00: Việt Nam - Campuchia

VIDEO: TUYỂN THỦ U23 VIỆT NAM HÓA ZIDANE, PHAN VĂN ĐỨC TÁI HIỆN SIÊU PHẨM VÀO LƯỚI TRUNG QUỐC

 
Huy Hoàng
Đọc tin thể thao mới nhất, tin nhanh thể thao, tin tức thể thao, thể thao 24h cập nhật tại: THETHAOHCM.VN
  • Tin liên quan